Jina la Taasisi Nunuzi: Halmashauri ya Wilaya ya Nyang hwale
Namba ya utambulisho ya zabuni: LGA/149/HQ/2021-2022/LDGD/N(/84 na
LGA/149/HQ/2021-2022/LDGD/NC/66

Maelezo mafupi ya ununuzi: Ujenzi wa jingo la wagonjwa wa dharura i nyuniba ya
watumishi 3 in 1 katika hospitali ya Wilaya Nyang hwale kwa mwaka wa fedha 2021/2022

MAOMBI YA KUIDHINISHA NJIA YA UNUNUZI
[Kwa ajili ya kuwasilishwa kwenye Bodi ya zabuni]

Fonnt ya Muminnzi Nu. 3

TAARIFA INAYOWASiLISHWA

¢ Je, ununuzi huu upo kwenye mpango wa

ununuzi wa mwaka (APP)? [Jaza “ndiyo” au NDIYO
“hapana”’]
\ e Kama ndio ni njia ipi iliyoidhinishwa? FORCE ACCOUNT
L. [ Kama ni Hapana, Ni njia gani | FORCE ACCOUNT
inayopendekezwa?
e Iwapo inapendekezwa kubadili njia ya
ununuzi iliyopo kwenye APP, elezea sababu | HAKUNA
za kubadili njia. -
2. | Makadirio ya gharama, (aina ya sarafu na /kiasi | JENGO LA WAGONJWA
cha fedha) WA DHARURA (EMD) ‘
300,000,000/ = }
NYUMBA YA |
WATUMISHI3 IN 1 |
TSH:90,000,000/ = l‘z

3. \ Chanzo/ Vyanzo vya fedha.

SERIKALI KUU

Je maombi haya ni kwa mujibu wa Sheria ya

Ununuzi wa Umma ya mwaka 2011 na Kanuni -NDIYO
+ zake? [Jaza Ndio au Hapana]
Fama Hapana, Eleza ni kwa mujibu wa taratibu HAKUNA
Zipi. )
Ununuzi huu unatumia Wakala yeyole wa UNUNUZI HUU j
ununuzi? UTAHUSISHA LOCAL j
[Jaza “ndiyo” au “hapana”] FUNDI PAMOJA NA 51
WAUZAJI WA VIFAA I
> MBALIMBALI
Kama ndio, Toa maelezo |
\ (Taja jina la wakala, wajibu wake kwa ulupi, HAKUNA
taratibu za mkataba, gharama husika) i ;o
HAKUNA \ I3

6. \ Taarifa nyingine zozote zinazohusika

Nyaraka Zilizoambatanishwa:

Fomu ya Manunuzi Na. 2: Maombi ya ununuzi kutoka Kitengo Tumizi
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Fomur ya Manumnuzi Na.

Imeﬂ“bltlSh‘fya kuwa bOdl_ ya zabuni [jaza “imeidhinisha” au “haijaidhinisha] [jaza
njia] kama njia ya ununuzi.

Maelezo ‘}fahyomO- kwenye fomu hii pamoja na nyaraka zilizoambatanishw
simekamilika, na ni za kweli, na sahihi kulingana na Sheria ya Ununuzi wa Umm.

ya mwaka 2011 pamoja na kanuni zake.
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